• f5e4157711

Hasken bango ML1021

Takaitaccen Bayani:

Ƙananan nunin haske mai nuna Bakin Karfe ginin da aka ƙididdige shi zuwa IP65 yana sa wannan samfurin ya dace da aikace-aikacen ciki da na waje.Samfurin yana jagora kuma don haka cikakke ne don haskaka fasalin mai da hankali akan bango ko a cikin akwatunan nuni.Gilashin zafin jiki.Yana haɗa haɗin farin guntu na CREE USA LED mai ƙarfi a 1W ko 2W.Ƙananan makamashi, babu maganin kulawa. Akwai nau'i uku na wannan fitilun bango.Akwai zaɓuɓɓuka da yawa don mariƙin fitila.Kuma ana iya jujjuya ma'ajin fitila da hannu don cimma alkiblar hasken da ake so.Yawancin otal-otal sun zaɓi wannan kyawawan kayan ado da haske.ML1021 an yi shi da fitilar 1W guda ɗaya da tushe, haka nan jerin dangi wanda ya ƙunshi ML1021, PL021, PL023, da PL026.Hakanan zaka iya ganin bayyanar daga ƙarami zuwa babba akan shafin farko na gidan yanar gizon mu da fahimta.Yana ba ku zaɓi na kusurwar katako 20/60 da launuka masu haske: CW, WW, NW, Red, Green, Blue, Amber.


ML102

Cikakken Bayani

Sufuri da marufi

Gwajin samfur

Takaddun shaida

Mu daban ne

Tags samfurin

Harbin jiki

1

BAYANI

Madogarar Hasken LED High Power LED
Launi mai haske CW, WW, NW, Red, Green, Blue, Amber
Kayan abu SUS316
Na'urorin gani S2O°/F6O°
Ƙarfi 1W/ 2W
Tushen wutan lantarki N/A
Dimention N/A
Nauyi N/A
IP Rating IP65
Amincewa CE.RoHS, IP
Yanayin yanayi -20°C +45°C
Matsakaicin rayuwa 5 O, YAH
Na'urorin haɗi (Na zaɓi) N/A
Aikace-aikace Cikin Gida/Waje/Filaye

 

ML102 HASKEN BANGON

Model No. LED Brand Launi Haske PowerMode Shigarwa Waya Kebul Ƙarfi Luminous Flux Dimention Girman Haihuwa
ML1021 CREE CW, WW, NW, Red Green, Blue, Amber S20/F60 Matsakaicin halin yanzu 350mA Jerin 1W 1.1M 2X24AWG Cable 100LM D45X53 N/A
ML1022 CREE CW, WW, NW, Red Green, Blue, Amber S20/F60 Matsakaicin halin yanzu 350mA Jerin 2W 1.1M 2X24AWG Cable 200LM 35X75X56 N/A
Saukewa: ML1022-30 CREE CW, WW, NW, Red Green, Blue, Amber S20/F60 Matsakaicin halin yanzu 350mA Jerin 2W 1.1M 2X24AWG Cable 200LM 43X75X56 N/A
* Tallafin bayanan IES.

■ Taswirar aikin


 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Duk samfuran za a tattara su da jigilar su ne kawai bayan duk samfuran sun wuce gwaje-gwaje daban-daban, kuma marufi kuma shine mafi mahimmancin yanki wanda ba za a iya watsi da shi ba.Kamar yadda fitilun bakin karfe suna da nauyi sosai, mun zaɓi mafi kyawun kwali mai ƙarfi da ƙarfi don cikakkun bayanai na marufi don tabbatar da cewa samfurin zai iya samun kariya da kyau daga tasiri ko kumbura yayin sufuri.Kowane samfurin na Oubo ya dace da akwatin ciki na musamman kuma zai zaɓi nau'in marufi daidai gwargwadon yanayi, yanayi da nauyin kayan da aka ɗauka don tabbatar da cewa kowane samfurin ya cika ba tare da barin rata tsakanin akwatin ba kuma samfurin yana daidaitawa A cikin akwati.Marufin mu na yau da kullun shine akwatin ciki mai launin ruwan kasa da kuma akwatin bango mai launin ruwan kasa.Idan abokin ciniki yana buƙatar yin takamaiman akwatin launi don samfurin, za mu iya cimma shi, idan dai kun sanar da tallace-tallacenmu a gaba, za mu yi gyare-gyare masu dacewa a farkon mataki.

   

  A matsayin ƙwararren masana'anta na fitilun bakin karfe na waje, Eurborn yana da nasa cikakken tsarin dakunan gwaje-gwaje.Ba mu dogara ga wasu ɓangarorin na uku da aka fitar ba saboda mun riga mun sami jerin ingantattun kayan aikin ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru, kuma duk kayan aikin ana dubawa akai-akai kuma ana kiyaye su.Tabbatar cewa duk kayan aiki zasu iya aiki akai-akai kuma yin gyare-gyare akan lokaci da sarrafa gwaje-gwaje masu alaƙa da samfur a farkon lokaci.

  Taron bitar Eurborn yana da injunan ƙwararru da yawa da na'urori na gwaji kamar tanda mai zafin iska, injunan injin deaeration, ɗakunan gwajin UV ultraviolet, injunan alamar Laser, ɗakunan gwaje-gwajen zafin jiki na yau da kullun, na'urorin gwajin gishiri, injunan gwajin gwajin gishiri, saurin tsarin bincike na bakan LED, Rarraba ƙarfi mai ƙarfi. tsarin gwaji (gwajin IES), UV curing tanda da lantarki akai-akai bushewa tanda, da dai sauransu Za mu iya cimma wani m ingancin kula da tsarin ga kowane samfurin da muka samar.

  Kowane samfurin zai yi gwajin siga na lantarki 100%, gwajin tsufa 100% da gwajin hana ruwa 100%.Dangane da ƙwarewar samfur na shekaru da yawa, yanayin da samfurin ke fuskanta yana da ɗaruruwan lokuta mafi tsanani fiye da fitilun cikin gida don waje na cikin ƙasa da fitilun bakin ruwa na ƙarƙashin ruwa.Muna sane da cewa fitila ba ta iya ganin wata matsala cikin kankanin lokaci a cikin mahalli na yau da kullun.Don samfuran Eurborn, mun fi dacewa da tabbatar da cewa fitilar zata iya cimma aikin barga na dogon lokaci a cikin yanayi daban-daban.A cikin yanayi na al'ada, gwajin muhallin da aka kwaikwayi ya fi sau da yawa wahala.Wannan yanayi mai tsauri na iya nuna ingancin fitilun LED don tabbatar da cewa babu samfura marasa lahani.Sai kawai bayan nunawa ta hanyar yadudduka Ober zai isar da mafi kyawun samfuran zuwa hannun abokin ciniki.

  测试

   

  Eurborn yana da ƙwararrun takaddun shaida kamar IP, CE, ROHS, alamun bayyanar da ISO, da sauransu.
  Takaddun shaida na IP: Ƙungiyar Kare Lamba ta Duniya (IP) tana rarraba fitilu bisa ga tsarin su na IP don hana ƙura, ƙaƙƙarfan al'amuran waje da kutse mai hana ruwa.Misali, Eurborn ya fi ƙera samfuran waje kamar binne&a cikin fitilun ƙasa, fitilun ƙarƙashin ruwa.Duk fitilun bakin karfe na waje sun hadu da IP68, kuma ana iya amfani da su a cikin amfanin cikin ƙasa ko amfani da ruwa.Takaddun CE CE ta EU: Samfuran ba za su yi barazanar buƙatun amincin mutum, dabba da amincin samfur ba.Kowane ɗayan samfuranmu yana da takaddun CE.Takaddar ROHS: Ma'auni ne na wajibi wanda dokokin EU suka kafa.Cikakken sunanta shine "Umurci akan Ƙuntata Amfani da Wasu Abubuwan Haɗari a cikin Kayan Wutar Lantarki da Lantarki".Ana amfani da shi musamman don daidaita kayan aiki da matakan sarrafa kayan lantarki da na lantarki.Ya fi dacewa ga lafiyar ɗan adam da kare muhalli.Manufar wannan ma'auni shine don kawar da gubar, mercury, cadmium, hexavalent chromium, polybrominated biphenyl da polybrominated diphenyl ethers a cikin kayan lantarki da lantarki.Domin inganta haƙƙin haƙƙin samfuranmu da buƙatun samfuranmu, muna da takaddun shaida na bayyanar mu don yawancin samfuran na yau da kullun.Takaddun shaida na ISO: Jerin ISO 9000 shine mafi shaharar ma'auni tsakanin yawancin ƙa'idodin ƙasa da ƙasa waɗanda ISO (Ƙungiyar Ƙaddamarwa ta Duniya ta kafa).Wannan ma'auni ba don kimanta ingancin samfurin ba, amma don kimanta ingancin kulawar samfurin a cikin tsarin samarwa.Matsayin gudanarwa ne na ƙungiyoyi.

  证书

   

  1.The jikin fitila na samfurin da aka yi da SNS316L bakin karfe.316 bakin karfe ya ƙunshi Mo, wanda ya fi dacewa da juriya na lalata fiye da 304 bakin karfe a cikin yanayin zafi mai girma.316 yafi rage abun ciki na Cr kuma yana haɓaka abun ciki na Ni kuma yana ƙara Mo2% ~ 3%.Saboda haka, ikon hana lalata ya fi ƙarfi fiye da 304, wanda ya dace da amfani da shi a cikin sinadarai, ruwan teku da sauran wurare.

  2.The LED haske Madogararsa rungumi dabi'ar CREE.CREE babban mai haɓaka hasken wuta ne kuma masana'antar semiconductor akan kasuwa.Amfanin guntu ya fito ne daga kayan silicon carbide (SiC), wanda zai iya amfani da ƙarin iko a cikin ƙaramin sarari, yayin da aka kwatanta sauran fasahohin da ke akwai, kayan da samfurori suna haifar da ƙananan zafi.CREE LED yana haɗa kayan inGaN mai juzu'i mai ƙarfi mai ƙarfi da kayan G·SIC® na kamfani zuwa ɗaya, ta yadda manyan LEDs masu ƙarfi da ingantaccen inganci su sami mafi kyawun aikin farashi.

  3.The gilashi rungumi dabi'ar zafin gilashin + wani ɓangare na siliki allo, da gilashin kauri ne 3-12mm.

  4.Kamfanin ya zaɓe ko da yaushe high-conductivity aluminum substrates tare da thermal watsin sama 2.0WM / K.Aluminum substrates Ana amfani da matsayin kai tsaye zafi dissipation kayan don LEDs, wanda ke da alaƙa da dangantaka da rayuwar aiki na LEDs.Babban aiki na alumini ya zama mai kyau da ikon zafi, kuma ya fi dacewa da samfuran zafi mara kyau, musamman LEDs mai zafi.

  Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

  Muhimmiyar sanarwa: Za mu ba da fifikon saƙonnin da suka haɗa da "sunan kamfani".Da fatan za a tabbatar da barin wannan bayanin tare da "tambayar ku".Godiya!